§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

§wee†L0veÇLµß

5-11-2k10!! ...SLC...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nuingock1991

nuingock1991

Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha   Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 12:05 pm

Anh em thong cam jum` nui cai nha.....so luong thanh vien thi nhieu nhung khi off cung~ co rat it nguoi
Nhung mem moi dk thi lai so ngai hk lzam di hoac goi la thanh` vien ao cua club mong cac ban hiu cho club
Club minh muon hoa dong vui ze de bit nhau co nguoi ban them thoi
ma cac ban cu dk goi la thanh vien ao thi minh noi thang luon
Tha cac ban ra club jum` dung de club goi la cau lac bo day thung chu ok
Minh noi nhu zay thoi
Pho Leader Nui
miomio

miomio

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha   Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 8:14 am

ban ui minH` lA thanH` vieN mOi' :-s minH` cuM? muN' thuM jA vs cAc' baN choA vui nhunG minH` o? xa luM` seO mu` thuM jA vs cAc' bAn. dC :-s
nuingock1991

nuingock1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha   Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 2:07 pm

Cho mình hỏi bạn ở đâu mà xa nè.....nếu trong điều có hạn thì đi vẫn đi mà bạn...đừng wan trọng xa hay gần chứ miễn zui zẻ là ok thôi mà
miomio

miomio

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha   Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha I_icon_minitimeTue Dec 21, 2010 7:28 am

nuingock1991 đã viết:
Cho mình hỏi bạn ở đâu mà xa nè.....nếu trong điều có hạn thì đi vẫn đi mà bạn...đừng wan trọng xa hay gần chứ miễn zui zẻ là ok thôi mà

Mio o? taN. Vinh~ Long :-s Mio la` coN gAi' mieN` tA^y a' hjxhjxhjx cacH' HCM xa lam hjxhjx lam` s ma di vui vs caC' baN dc hjxhjxhjx
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha   Anh em  zo xem jum` (Nui) cai nha I_icon_minitime

Anh em zo xem jum` (Nui) cai nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang