§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

§wee†L0veÇLµß

5-11-2k10!! ...SLC...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lâu Lắm mới làm lại topic !!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
playboy

playboy

Lâu Lắm mới làm lại topic !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Lâu Lắm mới làm lại topic !!!!   Lâu Lắm mới làm lại topic !!!! I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 9:32 am

có 1 lần , khi playboy đi học trể 1 tiết Anh Văn .... ông thầy anh văn :" nói với playboy là tại sao đi học trể "
và playboy trả lời :"là mình giúp 1 bà cụ , và 1 đứa em nhỏ " ( biết đó là lời nói đùa ) !!! ông thời mới cho playboy 1 tờ 500k
và nói là :"Tôi Cho em 500k này , để em sống mà không giúp ai nữa " ........... playboy cảm thấy bở ngở vì câu nói đó,và
sau cuối tiết học playboy đến gặp ông "giáo sư" đó , trả lại 500k !!!

Ông ta hỏi vì sao vậy !!! (thật tình thì tính playboy thích việc hơn là thích tiền ) ... vì vậy playboy đáp lại :"em trả thầy 500k ,và
đổi công việc " , ông ta ngạc nhiên và bảo với playboy :" em sác định được kỷ năng em là gì chưa !! " ....

và tấ nhiên playboy biết chứ ..... rồi ông ta dạy cho playboy 1 bài học là " Đi Bán Hoa "
Kèm theo 1 câu nói đơn giản:
" 1 uy tính bằng 10 niềm tin , và nếu mất 1 uy tính là mất tất cả ... nhưng mất 1 niềm tin là mất đi 100 uy tính "

Mấy bạn có thể suy nghĩ ra câu truyện !!! mình không thể kể hết !!!
và playboy muốn 1 điều là anh em trong club !! sẻ sống tốt cho đến lúc tiếng chông cuộc đời vang lên , chúng ta không phải hối hận .

thôi TKs member đã đọc
20/12/2010
playboy
http://mp3.zing.vn

Lâu Lắm mới làm lại topic !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang