§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
§wee†L0veÇLµß
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

§wee†L0veÇLµß

5-11-2k10!! ...SLC...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Quán Kem cho teen club nhà mình đây

Go down 
Tác giảThông điệp
†™[In_tHe_RaIn][Mr.Ali]™†

†™[In_tHe_RaIn][Mr.Ali]™†

Quán Kem cho teen club nhà mình đây Empty
Bài gửiTiêu đề: Quán Kem cho teen club nhà mình đây   Quán Kem cho teen club nhà mình đây I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:48 pm

Gần sân vận động Hoa Lư – Đinh Tiên Hoàng có một hàng kem đã ra đời từ rất lâu, trải qua đã bao đời chủ nhưng lúc nào cũng tấp nập khách teen đến ủng hộ dù là sáng, trưa, chiều hay tối. Bí quyết nằm ở đâu nhỉ?

Hàng kem với cái Menu khá “xôm tụ” với nhiều loại Kem đọc tên thôi đã thấy ngon và hấp dẫn: kem cam vắt, kem trái cây, kem café lạc (đậu phộng), kem mứt (dâu, thơm, nho…), kem sốt (Capuchino, dâu, socola đen – trắng… và có cả “sốt” rượu rum nữa đấy). Dĩ nhiên, không thể thiếu kem trái dừa – món tủ của nhiều fans yêu thích kem. Và đặc biệt hơn là món kem bơ (sinh tố bơ kem) – rất ngon và lạ miệng.

Giá thì siêu teen, 5k - 7k là đã có một ly kem ngon lành. Sang hơn tí nữa thì là 10k - 12k - 15k. Món đắt nhất của quán là kem trái dừa cũng chỉ có 18k thôi. Siêu kul nhỉ???
Và Sau Đây là vài Món Kem rất Kool...
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 220copy
Hầu hết kem được sử dụng trong quán đều là kem tươi – ngon, béo, mát lạnh, giá rẻ và tất nhiên là luôn tươi mới vì được pha chế mỗi ngày. Giá cả ở đây khá ổn so với mặt bằng chung hiện nay với tầm từ 7k đến 18k/ phần, bảo đảm ăn xong ngán luôn chứ không thòm thèm phải gọi thêm như những quán khác.
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 320copy
Kem trái cây với kem tươi vani – socola cùng nhiều loại trái cây được bày lên mặt nhìn khá hấp dẫn.Nào là dưa hấu, thanh long, mít chín, thơm cắt nhuyễn, trái vải và cả dâu tươi… Một phần kem với những viên trái cây được cắt theo khối tròn rất chi là đáng yêu nhé các bạn.
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 520copy
Kem trái dừa cũng được vun đầy các loại thập cẩm như thế. Ngoài thành phần chính là kem 2 màu và vài loại trái cây như kem trái cây thì kem trái dừa còn có thêm mứt thơm và nhiều thứ lạ lẫm khác mà tớ ăn hết cũng chẳng nhận ra được là cái gì, chỉ biết ngon và ngồ ngộ mà thôi, hihi.
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 520copy
Một combo kem trái dừa và ly nước dừa tươi siêu nguyên chất có giá chỉ 18k.
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 720copy
Kem tươi cốm socola và bánh quế, đơn giản mà lại ngon như thế này chỉ có giá 7k thôi nhé. Quá được phải không cả nhà?
Quán Kem cho teen club nhà mình đây 820copy
Hết...!!!
Đây là những chổ off lý tưởng thích hợp cho những mem girl or boy hák

Địa Chỉ:Gần sân vận động Hoa Lư – Đinh Tiên Hoàng.!
cái này là ali sưu tầm trên web nhé chứ ko bik không gian quán có rộng rãi ko ^^! bửa nào club mình vào thử Very Happy.

Quán Kem cho teen club nhà mình đây
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» minh muon vo club tham gia
» Clip dành cho SweetLove Club
» H2M Coffee – Quán cafe đáng yêu như cổ tích.
» Club còn hay không?
» cần gia nhập club